Jagoran Siyayya Tsaye Tsaye

Masu rike da tukunya

Idan kana da tukunya kana son ta yi kyau sosai, daidai? Matsalar ita ce sanya shi a ƙasa zai iya haifar da matsaloli: daga alamun ruwa lokacin da ya fito don rashin nunawa. Don haka me yasa ba amfani masu rike da tukunya?

Waɗannan suna da fa'idar da suke fitar da mafi kyawun shuka kuma suna yin ado gaba ɗaya, ba tare da sun durƙusa don tukunyar ba, ko kuma da alama kun mamaye sarari a farfajiyar gidan ku ko a cikin gidan ku da tukwane amma sun kada ku duba. Shin kuna son sanin menene mafi kyawun tallafi ga tukwane? Za mu gaya muku.

Top 1. Mafi kyawun mariƙin tukunya

ribobi

  • Daidaitacce goyon baya.
  • An yi shi da itace bamboo na halitta.
  • Sauƙi don shigarwa.

Contras

  • Inganci mara kyau.
  • Launin katako na iya bambanta akan lokaci.
  • Dorewar mai riƙe da tukunya ya takaice.

Zaɓin masu riƙe tukunya

4 Pieces Shuka Rataye Rataye Kwandon Fulawa Mai Ruwa Mai Ruwa Fulawa Tukwane igiya Shuka Hanger Hemp don lambun cikin gida da kayan ado na waje.

Kuna da wasu rataya tsirrai da aka yi da igiyar jute, manufa ce don rataye shuke -shuke waɗanda zaku iya sanya kusa da baranda, lambuna, baranda, windows ...

Lewondr Iron Plant Pot Holder, [3 Pack] Durable Metal Round Shelf tare da Zane -Zane na Zuciya, Mafi Kyau don Tsarin Cikin Gida da na waje - Baƙi

Anyi shi da kayan ƙarfe masu inganci, yana iya jure babban ƙarfin ɗaukar kaya kuma yana da wuraren tallafi huɗu.

Amazon Basics Planter in Black

Yana da tsarin ƙarfe wanda zai iya ɗaukar hawa biyu, ɗaya babba ɗaya ƙasa, wanda bai wuce tsayin tallafin ba.

LeKu Wooden Plant Stand, Solid Pine Wood Flower Pot Storage Shelves For Patio, Garden, Balcony, Room Room, 72 x 72 x 20cm

Ofaya daga cikin manyan tsire -tsire yana tsaye, wanda aka yi da katako na katako, tare da shimfidar wuri mai santsi. Yana da tallafi ga tsirrai 10 cikin sauƙi masu girma dabam.

Zzbiqs Mai riƙe tukunyar ƙarfe don dabbobi 5, don ado na ciki da waje

Za ku sami shelves biyar tare da tallafin 6 don tukwane daban -daban. An yi shi da ƙarfe mai sauƙin shigarwa kuma yana da tsayayyen tsari.

Jagorar siyan tukunya

Siyan mariƙin tukunya ba zaɓi ne mai sauƙi kamar yadda yake sauti ba. Misali, ka yi tunanin ka sayi tsayawar tukwane guda uku da ke tsaka-tsaki. Hakan yayi daidai da iya sanya tsirrai uku a ciki, amma idan ya zama ya ɓata wanda ke tsakiyar saboda tukunyar da kuke son sakawa ta fi rami girma? Ko kuma idan ba za ku iya saka na ƙasa ba ko ɗaya saboda waɗanda kuke da su suna tsoma bakin ƙira kuma tukunyar ba ta dace ba?

Sau da yawa, ba kawai tukunya da nau'in shuka ke ƙayyade nau'in tallafin da za ku iya amfani da shi ba, amma akwai wasu abubuwan da su ma ke shafar siyan kuma waɗanda za su iya sa ku yanke shawara mai kyau, aiki kuma hakan zai daɗe da ku, Ko dai kun ƙare yin kuskure kuma ko dai ku mayar da shi, ko kuma ya ƙare a kusurwar kabad.

Kuna so ku san abin da ya kamata ku kula? Anan mun ba ku manyan maɓallan.

Material

Laka, guduro, karfe, itace, filastik ... Akwai kayan riƙe tukunya da yawa, amma wataƙila waɗannan da muka ambata sune suka fi yawa a cikin shaguna.

Kowannensu yana da karko, amma kuma yana tasiri ko sanya shi a waje ko a cikin gidan, zafi, zafi, yanayi ... wanda zai iya tsawaita ko rage tsawon rayuwarsa.

Girma

Dangane da girman, wannan sama da duka yana nufin ko don shuka ɗaya ne ko don da yawa. Abun al'ada shine cewa suna da matsakaicin tsirrai 3-5. Koyaya, akwai goyan baya da yawa na shuka guda ɗaya wanda, saboda ƙirar su, ya mamaye ko yawa fiye da waɗanda ke da ramuka don ƙarin tukwane.

Idan za ku sanya shi A cikin gidan yana da kyau da farko ku auna sarari dole ne ku sami abin mamaki daga baya.

Na cikin gida ko waje

Shin za ku sanya goyan bayan tukwane a cikin gidan? A kan terrace? A cikin lambu? Dangane da wurin da suke akwai jerin kayan da suka fi dacewa da wuri ɗaya ko wani wuri, musamman saboda sun fi jure yanayi mara kyau ko zafin kansa.

Hakanan wannan zai ba ku a ra'ayin nau'in shuke-shuken da za ku iya samu a cikin gida da waɗanda dole ne ku fita waje.

Farashin

A ƙarshe, wataƙila mafi mahimmancin yanayin lokacin siyan shine farashin. Kuma shine, gwargwadon yadda muke son wasu tallafi na tukwane, idan sun wuce farashin da muke son biya, ba za mu saya ba.

A cikin yanayin wannan samfurin, farashin ya bambanta sosai. Kuna iya samu daga Yuro 2 mafi mahimmanci ga tukunya ɗaya, ga waɗanda suka fi ƙwarewa da inganci a cikin kayan, wanda zai kusan Yuro 200 ko fiye.

Inda zan siya

makullin siyan masu riƙe tukunya

Yanzu da kuka ga makullin siyan masu riƙe tukunya masu inganci kuma musamman don hidimar ku ga tsirran ku, yaya za mu ba ku wasu shagunan inda zaku iya siyan su? Ka tuna cewa ba za ka sami samfura iri ɗaya ko'ina ba, amma ba za ka sami farashin iri ɗaya ba.

Amazon

Amazon shine zabinmu na farko saboda a ina ne mun ga ƙarin iri-iri, ba kawai cikin sharuddan lamba ba, har ma a cikin samfura. Yawancin su za su zama sababbi a gare ku kuma za ku iya haskaka waɗancan tsire-tsire a cikin lambun ku da kuma a gida. Kuna da tsarin rataye, tsayuwa, nau'in tebur, da dai sauransu.

Leroy Merlin

Tare da mafi girma iri -iri, musamman na abubuwa daban -daban, kuna da Leroy Merlin, wanda Ya kusan dace da Amazon. Tabbas, samfuran da yake da su sun bambanta sosai, duka a ƙira da aiki, don bene ɗaya ko fiye.

Ikea

A masu rike da tukunyar Ikea ba za mu iya cewa suna da yawa, amma akwai. A zahiri, mun so shi kuma shine dalilin da yasa muke ba da shawarar ta saboda nau'ikan samfura. Za ku samu nau'in tebur, goyan baya na tsayi daban -daban, har zuwa karamin greenhouse kayan ado wanda, ko da yake ba ya aiki kamar haka, tsarin yana jawo hankali.

Kuna da tsirrai? Sannan dole ne ku sami masu riƙe da tukunya waɗanda ke sa wannan ƙaramin rayuwar da ke tsiro a cikin tukunya ta yi fice.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.