Virtual herbarium

Yarba Mate (Ilex paraguariensis)

Ilex paraguariensis, wanda aka fi sani da shi a wasu ƙasashen Latin Amurka a matsayin yerba mate, sanannen itace ne a Brazil, Argentina da Paraguay, kuma ...
Ganyen Yucca filamentosa

Yucca filamentosa

Shuka da aka sani da Yuca filamentosa tana ɗaya daga cikin waɗanda ke da kyau a kowane kusurwar rana. Ba shi da akwati, amma faɗinsa na iya wucewa ...
Yucca mai daraja

Daraja yucca

Yucca mai daraja shine sanannen shrub ko itace musamman a yankuna masu zafi da bushe na duniya. Yana iya jure fari ...
Yucca aloifolia ganye

yucca aloifolia

A cikin jinsin Yuca wanda ke cikin dangin Agavaceae, zamu iya ganin nau'ikan tsirrai da yawa waɗanda ke yaɗuwa kuma suna hidimar samun su a cikin namu ...
Yucca elata yayi girma a cikin hamada

yucca elata

Kuna zaune a yankin da yake da zafi sosai kuma ana samun fari a kowace shekara? Don haka bari in gabatar muku da Yucca elata, ɗan ƙaramin tsiro ...
noman ƙwarya rogo

Yucca giwayen giwa

Ofaya daga cikin nau'in halittar Yucca zaɓi ne mai ban sha'awa ga duk mutanen da ke da ƙoshin pine suna da lokaci mai yawa don ...
Halaye na Yucca rostrata

yucca rostrata

A yau za mu yi magana game da wani tsiro mai ban mamaki wanda zai kawo wani abu mai tsattsauran ra'ayi a lambun ku tunda ya fito daga hamadar Mexico da ...
'Ya'yan itacen Yuzu suna kama da lemo

Yuzu (Citrus junos)

Yana da ban sha'awa koyaushe sanin sauran bishiyoyin 'ya'yan itace don samun damar samun lambun da ke da tsirrai daban -daban. A saboda wannan dalili, zamu tattauna da ku game da yuzu, wanda ...